วันที่ 6-7 กรกฎาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมโครงการเสริมสร้างประสิทธิภาพตัวแทนสมาชิก ช.พ.ค.-ช.พ.ส. ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ โรงแรมเจริญโฮเต็ล อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/1-10.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/2-8-rotated.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/3-9.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/5-8-rotated.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__8470813.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/ฉบับที่-296-638x1024.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
วันที่ 6-7 กรกฎาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมโครงการเสริมสร้างประสิทธิภาพตัวแทนสมาชิก ช.พ.ค.-ช.พ.ส. ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ โรงแรมเจริญโฮเต็ล อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี