วันที่ 3 มิถุนายน 2566 เวลา 18.00 น. ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 พร้อมด้วย นางจุฑามณี หอยตะคุ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ นายสวัสดิ์ แหวนเงิน ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร และคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 โดยมี ว่าที่ ร.ต.ภูมิศักดิ์ ขำปู่ นายอำเภอศรีสงคราม เป็นประธานในพิธี ฯ ณ หอประชุมอำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-5-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-3-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3-3-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/4-3-1024x575.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/6-3-1024x902.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/7-3-1024x911.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/5-3-1024x575.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/8-3-683x1024.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-209-638x1024.jpg)