วันที่ 9 ตุลาคม 2566 ดร.อมรรัตน์ เชิงหอม ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัด สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมเป็นเกียรติให้การต้อนรับ พร้อมแสดงความยินดี และกล่าวชื่นชม นางคำปิ่น ทีสุกะ เนื่องในโอกาสที่ได้ย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผอ.รร.บ้านปากอูน(ปากอูนผดุงวิทย์) , นางพิชญา นนทสันต์ เนื่องในโอกาสที่ได้ดำรงตำแหน่ง ผอ.รร.บ้านเหล่า , นางวจนพันธ์ อุ่นกลม เนื่องในโอกาสที่ได้ดำรงตำแหน่ง ผอ.รร.บ้านดอนดู่ , นายอนุชา เพ็งคำ เนื่องในโอกาสที่ได้ย้ายมาดำรงตำแหน่ง ครูวิทยฐานะครูชำนาญการ โรงเรียนบ้านปากอูน(ปากอูนผดุงวิทย์) และนายพงศกร ดวงสงค์ ครูอัตราจ้าง รร.บ้านปากอูน(ปากอูนผดุงวิทย์) เนื่องในโอกาสที่ได้ดำรงตำแหน่ง ครูผู้ช่วย รร.บ้านขามเตี้ยน้อย ณ ห้องประชุมกันเกรา รร.บ้านปากอูน (ปากอูนผดุงวิทย์) อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0010-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0012-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0020-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0021-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0025-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0028-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0044-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0047-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0052-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0062-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0076-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0078-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0080-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0191-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0224-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/NKP_0252-1024x683.jpg)