วันที่ 14 มิถุนายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
มอบนโยบายในกิจกรรมพัฒนาประสิทธิภาพการปฏิบัติงานประจำปี งบประมาณ พ.ศ. 2566 แก่ผู้ประกอบวิชาชีพครูและผู้บริหารสถานศึกษา อำเภอศรีสงคราม เพื่อให้เกิดความรัก ความสามัคคีในหมู่คณะ มีความเป็นเอกภาพขององค์กร ณ ห้องประชุมกันเกรา โรงเรียนบ้านปากอูน (ปากอูนผดุงวิทย์) อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0153.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0158.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0160.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0163.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0168.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0172.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0173.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0176.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/NKP_0179.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-240-638x1024.jpg)