วันที่ 11 ตุลาคม 2566 ดร.อมรรัตน์ เชิงหอม ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 พร้อมด้วย นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 , นายประจบ ดีพรม รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา สังกัด สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมในพิธีบายศรีสู่ขวัญ และแสดงความยินดีกับ นายวราวิทย์ คะษาวงค์ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผอ.รร.ชุมชนบ้านสามผง , นายสุจินต์ เวียงอินทร์ เนื่องในโอกาสได้รับการบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผอ.รร.บ้านพืชผล , นายสาคร นะคะจัด เนื่องในโอกาสผ่านการคัดเลือกให้ดำรงตำแหน่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ และ นางสาวภาพิมล ฝ่ายทะแสง ครูอัตราจ้าง เนื่องในโอกาสย้ายไปปฎิบัติงานที่ รร.บ้านท่าบ่อฯ ณ หอประชุม รร.ชุมชนบ้านสามผง อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-3-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-4-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-5.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-6-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-7-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-26-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-31-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-32-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-34-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-35-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-36-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-37-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-38-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-39-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-40-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-41-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-42-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-43-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-44-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-45-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-46-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-47-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-48-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-49-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-50-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-51-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-52-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-53-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-54-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-55-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-56-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-57-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-58-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-59-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-60-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-61-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-62-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-63-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-64-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมแสดงความยินดี-65-1024x683.jpg)