วันที่ 22 มิถุนายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 ร่วมประชุมการแต่งตั้งที่ปรึกษาและคณะกรรมการชมรม YSDN จังหวัดนครพนม ภายใต้การสนับสนุนของสำนักงานเครือข่ายองค์กรงดเหล้าภาคอีสานตอนบน ได้พัฒนาศักยภาพแกนนำเยาวชน YSDN “เครือข่ายพัฒนาเยาวชนเข้มแข็ง” เพื่อขับเคลื่อนการรณรงค์ป้องกันนักดื่มหน้าใหม่และสร้างเยาวชนต้นแบบ ปลอดเหล้า บุหรี่ ยาเสพติด และอบายมุข ณ ห้องประชุมรับรอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-59.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-32.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3-24.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/4-26.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/5-25.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/6-24.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-257-638x1024.jpg)