วันที่ 20 ตุลาคม 2566 ดร.อมรรัตน์ เชิงหอม ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 พร้อมด้วย นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 นางปิติพร พานิชกิจ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา และ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ร่วมต้อนรับคณะอาจารย์นิเทศ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ประจำภาคเรียนที่ 1/2566 หลักสูตรครุศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารและการพัฒนาการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร รุ่นที่ 1/2566 (ภาคเรียนพิเศษ) จำนวน 9 ราย เพื่อดูแลและติดตามผลการปฏิบัติงานของนักศึกษา ให้เป็นไปตามวัตถุประสงค์ และเพื่อแนะนำทางในการฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ณ ห้องประชุมตองกราย สพป.นครพนม เขต 2 อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-1-3-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-3-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-4-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-5-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-6-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-7-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-8-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-9-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-10-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-11-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-12-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-13-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-14-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-15-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-16-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-17-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-18-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-19-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/โปร-1024x683.jpg)