วัน จันทร์ ที่ 16 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น.ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 เป็นประธานในงานวันครู อำเภอนาทมครั้งที่ 67 ณ หอประชุม โรงเรียนนาทมวิทยา อำเภอนาทม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-4-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/2-3-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/4-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/5-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/6-6-683x1024.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/7-5-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/9-3-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/10-3-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/11-1-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/12-3-1024x683.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
วัน จันทร์ ที่ 16 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น.ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 เป็นประธานในงานวันครู อำเภอนาทมครั้งที่ 67 ณ หอประชุม โรงเรียนนาทมวิทยา อำเภอนาทม จังหวัดนครพนม