วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2565 เวลา 08.00 น. ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2
นำบุคลากรเจ้าหน้าที่ สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมจัดกิจกรรมเคารพธงชาติ สวดมนต์บูชาพระรัตนตรัย ยืนสงบนิ่ง 5 นาที และกล่าวคำปฏิญญาเขตพื้นที่ การศึกษาสุจริต จากนั้นได้พบปะแจ้งข้อราชการ ที่จะต้องดำเนินการ และกิจกรรมยิ้มไหว้ทักทาย เพื่อ
สร้างขวัญ กำลังใจ ในการปฏิบัติหน้าที่ต่อไป ณ บริเวณหน้าเสาธง สพป.นครพน เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0045-scaled.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0023-scaled.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0021-scaled.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0019-scaled.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0016-scaled.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0014-scaled.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0011-scaled.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0009-scaled.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/08/NKP_0001-scaled.jpg)