วันที่ 20 มิถุนายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 เข้าร่วมกิจกรรมสภากาแฟ “นครพนมยามเย็น” เพื่อเป็นเวทีในการแลกเปลี่ยน รับฟังความคิดเห็นและข้อเสนอแนะแนวทางการพัฒนาจังหวัดนครพนม และส่งเสริมการมีส่วนร่วมแบบบูรณาการระหว่างภาครัฐ ภาคเอกชน และภาคประชาสังคม เพื่อให้ทราบถึงปัญหาและความต้องการของประชาชน โดยมี นายวันชัย จันทร์พร ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธาน ณ ห้องประชุมมรุกขนคร โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-5.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-7.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-9.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-22.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-32.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-34.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-39.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-58.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-65.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-78.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-85.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-89.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/สภากาแฟ-99.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-254-1-638x1024.jpg)