วันที่ 21 มิถุนายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 อนุกรรมการ และเลขานุการ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 จัดการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2 ครั้งที่ 7/2566 โดยมี นายประสงค์ สุภา ประธานอนุกรรมการฯ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมรับรอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-58.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-31.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3-23.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/4-25.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/5-24.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/6-23.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/7-21.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/8-19.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-255-638x1024.jpg)