วันที่ 31 พฤษภาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
มอบหมายให้คณะศึกษานิเทศก์ กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา จัดการประชุมเชิงปฏิบัติการ
เรื่อง การสร้างความรับรู้และการกระทำที่ถือเป็นเรื่องผลประโยชน์ทับซ้อน เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจกับการกระทำที่ถือเป็นผลประโยชน์ทับซ้อน สืบทอดวัฒนธรรมสุจริต และแสดงเจตจำนงสุจริตในการบริหารราชการ โดยได้รับเกียรติจาก นางจุฑามณี หอยตะคุ
ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ และ นางปิติพร พานิชกิจ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา
เป็นวิทยากร ณ ห้องประชุมตะเพียนทอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-135.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-150.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__45006914.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__45006916.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__45006917.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__45006927.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-200-638x1024.jpg)