วันที่ 14 กันยายน 2565 เวลา ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2พร้อมด้วยรองผอ.สพป.นครพนม เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม และคณะผู้บริหาร เข้าร่วมการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา และรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ทั่วประเทศ ณ โรงแรมเชียงใหม่ภูคำ จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อรับนโยบายและจุดเน้นของกระทรวงศึกษาธิการและสพฐ. ประจำปี 2566
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__67575852-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__67575853-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__67575855-768x1024.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__67575856-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__67575857-1024x768.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__67575859-1024x768.jpg)