วันที่ 23 สิงหาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกสถานศึกษาและหน่วยงานทางการศึกษา “เสริมสร้างความปลอดภัยที่เป็นเลิศ (The Best Safety Practice) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมรวมใจ 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 1
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-2-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-3-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-3-1024x682.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-3-1024x682.jpg)