วันที่ 16 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.อมรรัตน์ เชิงหอม ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 พร้อมด้วย นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 และ นางปิติพร พานิชกิจ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้ชี้แจง แนะนำแนวทางการฝึกประสบการณ์วิชาชีพ ประจำภาคเรียนที่ 1/2566 ของนักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารและการพัฒนาการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร รุ่นที่ 1/2566 (ภาคเรียนพิเศษ) จำนวน 9 ราย ณ ห้องประชุมตองกราย สพป.นครพนม เขต 2 อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/นศ-2-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/นศ-4-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/นศ-5-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/นศ-7-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/นศ-9-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/นศ-10-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/นศ-11-1024x683.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/10/นศ-12-1024x683.jpg)