วันที่ 30 มิถุนายน 2566 เวลา 19.00 ดร.วีรพล สารบรรณ ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 มอบหมายให้ นายประจบ ดีพรม รอง ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และพิธีถวายพระพรชัยมงคล งานชุมนุมลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน โดยมี นายวันชัย จันทร์พร ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธาน ณ ค่ายลูกเสือโรงเรียนคำเตยอุปถัมภ์ อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/1-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/2-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/3-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/4-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/5-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/6-1.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/ฉบับที่-283-638x1024.jpg)