กิจกรรมรับมอบสนามเด็กเล่นวิถีธรรมชาติ
เมื่อวันที่ 3 มีนาคม 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
เป็นประธานกิจกรรมรับมอบสนามเด็กเล่นวิถีธรรมชาติเพื่อส่งเสริมความอยู่ดีมีสุขของเด็ก ครอบครัว และชุมชนในพื้นที่
โดยมูลนิธิศุภนิมิตแห่งประเทศไทยร่วมกับภาคีเครือข่าย
ณ โรงเรียนบ้านคำนกกก อำเภอบ้านแพง จังหวัดนครพนม
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-1-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-2-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-3-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-4-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-5-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-6-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-7-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-8-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบสนามเด็กเล่น-9-1024x684.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/96-638x1024.jpg)