วันที่ 14 มิถุนายน 2566 ดร.วีรพล สารบรรณ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
มอบหมายให้ นายธงชัย นนทสันต์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
พร้อมด้วย นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา และศึกษานิเทศก์ กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา เข้าร่วมการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ทั่วประเทศ ผ่านระบบ Video Conference ประจำปี พ.ศ. 2566 ครั้งที่ 3/2566 ณ ห้องประชุมรับรอง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-29.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-28.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/3-20.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/4-21.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/6-19.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/7-18.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/5-20.jpg)
![](https://www.nkp2.go.th/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-239-1-638x1024.jpg)